vivo แบรนด์สมาร์ตโฟนชั้นนำระดับโลก เตรียมเปิดตัวสมาร์ตโฟนรุ่นล่าสุด vivo V23 5G ที่มาพร้อมกับกล้องหน้าคู่ความคมชัดสูงถึง 50 ล้านพิกเซล พร้อมรองรับฟีเจอร์ Eye Autofocus เป็นรุ่นแรกของประเทศไทย ในงาน “vivo V23 5G The Show” วันที่ 13 มกราคม 2565 นี้
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/a/AVvXsEjZK8jsiLGHweLGAQYwhRyOgh5fdUm76w5atvRI8qx5L6jP4XYcyJkdUhob6-QNViJ6M-u5s3rqWTSS4K7H1v5cdB_8jGzcRy1oeft4esEkjG_85Un_z-sFNj1PrE9HuYMYDBeY7-2911Yd3c50vvEb2bJWu5IdFIKFP2wwyHrTKeNIf0jfdBoqrkkr8g=w640-h640)
นอกจากจุดเด่นในเรื่องของกล้องหน้าแล้ว vivo V23 5G ยังมาพร้อมกับดีไซน์แบบใหม่ขอบเหลี่ยมสุดหรู พร้อมสีตัวเครื่องสุดพรีเมียม และเทคโนโลยี Color Changing ที่ทำให้ฝากระจกหลังตัวเครื่องสามารถเปลี่ยนสีได้เมื่อโดนแสงอาทิตย์หรือแสงยูวี เปิดประสบการณ์ให้การใช้สมาร์ตโฟนมีสีสันยิ่งกว่าที่เคย และสามารถสร้างสรรค์ผลงานศิลปะในแบบฉบับของผู้ใช้งานได้แบบไม่ซ้ำใคร
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/a/AVvXsEhXB3DhJ6MIBCSD_tTt_8D3ag-TPa8JHftHOoCIWQUgyXl6TjO_M9pRFbybq9g3kN3eNFoTNUVliZjcM3OCyM04r4dwRvKEv4CmqrggqK--2hc5y3goY0OZSGbbpy3fBXu_cSeudPhbfNsyDiQxrJBggQ9TbXvTzN5i48k5GI8ORn-yQ-OkT7g8Yod_HA=w640-h640)
เตรียมตัวมาพบกับสมาร์ตโฟน vivo V23 5G ได้ในงานเปิดตัว “vivo V23 5G The Show” พร้อมกับ คุณวิน เมธวิน โอภาสเอี่ยมขจร, คุณเฟย์ พรปวีณ์ นีระสิงห์ และคุณซู่ชิง จิตต์สุภา ฉิน ที่จะมาร่วมเซอร์ไพร์สและสร้างความสนุกสนานถึงหน้าจอ พร้อมสิทธิลุ้นรับ vivo V23 5G และรางวัลอื่น ๆ อีกมากมาย ไปเลยฟรี ๆ ในวันที่ 13 มกราคม 2565 ตั้งแต่เวลา 18.30 น. เป็นต้นไป ผ่าน
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/a/AVvXsEjQ_XzV6XqU_UOQpf3mmipSp8vy8qhrwlGhUU0TYfyhwqLhtxYhIyVbl3a-ceKhN8GYJdL_LLFAldu_LUsezIsFwPlzrIaxnM_JUB8O2cXfQnhveADjJXN8kOG8YuqGyVCOJMW-C5KtNLvqucebeYCUmnfm-IxSLVSPOmS74RTisclFyhRNjgxLXfYf5Q=w640-h640)
ทาง Facebook vivo Thailand, YouTube vivo Thailand และ Line official vivo Thailand หรือกดแจ้งเตือน Live ง่ายๆ ได้ที่ https://fb.me/e/41v2BE8V3
#vivoV235GTheShow #คมชัดทุกโมเมนต์ที่เป็นคุณ
Post a Comment