การ์มิน ผู้นำด้านผลิตภัณฑ์จีพีเอสสมาร์ทวอทช์ระดับโลก จัดงานเปิดตัว “INSTINCT 2 ซีรีย์” จีพีเอสสมาร์ทวอทช์สายเอาท์ดอร์ครั้งยิ่งใหญ่แห่งปี กับงาน “GARMIN INSTINCT DAY” ชวนเหล่ายังเจนฯ ร่วมปลดปล่อยตัวตนแบบไร้ขีดจำกัด ภายใต้คอนเซ็ปต์ “TRUST YOUR INSTINCT” อลังการไปกับแอคทิวิตี้สุดล้ำ อาทิ “INSTINCTKER PHOTO BOOTH” ร่วมโพสท่าถ่ายภาพฉีกทุกกฎเกณฑ์กับครั้งแรกของการนำแทรมโพลีนมาไว้ในโฟโต้บูธ “BASKETBALL ARCADE MACHINE” ขยับร่างกายกระตุ้นฮาร์ทบีทกับกิจกรรมชู้ทบาสเก็ตบอล “LONGBOARD DACING FASHION SHOW”
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhnXlwd_q7H3oHwiBaeAR-xhxgyAGzgtJ9Z0glJLMKdcbcf9eiZ3dRyXGwzRcIZ0HeKCIaYJobD7QdT0U3GgTMQ3jSPj1Z0ic_jNY_xXMjdphHS1RTAzVIpKu0BLHjRmlcceGnIDulWG9cVMQk7qSFkhS914hYbjDN2vO0SK8UZ9IHnzKZQUljJIkqn_g/s320/GARMIN%20INSTINCT%20DAY_Horizontal.png)
ที่รวมเอาเหล่าสเกตบอร์ดอินฟลูฯ สายแฟมาไว้ในงานเดียว พร้อมพบกับกิจกรรมอื่นๆ อีกมากมาย ที่จะสร้างประสบการณ์อันน่าตื่นเต้นให้กับผู้เข้าร่วมงาน เหล่ายังเจนฯ ยังได้มีโอกาสร่วมสัมผัสเรื่องราว TRUST YOUR INSTINCT ในหลากหลายรูปแบบ รวมถึงกิจกรรมร่วมสนุกเพื่อลุ้นรับสมาร์ทวอทช์ INSTINCT 2 ซีรีย์ จำนวน 6 เรือนและของรางวัลอื่นๆ อีกมากมาย มูลค่ารวมกว่า 100,000 บาท ทั้งภายในงานและช่องทางออนไลน์ นอกจากนี้ยังมีการเผยโฉม INSTINCT 2 ซีรีย์หลากหลายสไตล์ในสภาวะการใช้งานที่แตกต่างกัน ถ่ายทอดความโดดเด่นตามแบบฉบับ BOLD & RUGGED แข็งแกร่ง และทนทานให้ผู้เข้าร่วมงานได้เห็นเป็นครั้งแรก! โดยกิจกรรมจะจัดขึ้นในวันที่ 2 เมษายน 2565 ตั้งแต่เวลา 11.00 น. – 20.00 น. ณ ชั้น G โซนเอ้าท์ดอร์ ศูนย์การค้าสามย่านมิตรทาวน์ สำหรับผู้ที่สนใจสามารถติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่เฟสบุ๊กแฟนเพจ Garmin Thailand
Post a Comment