ทรู ร่วมกับ รถไฟความเร็วสูงสายตะวันออก เชื่อมสามสนามบิน มอบซิม “กักตัว ไม่กลัวเหงา” จำนวน 800 ซิม แก่ชุมชนในพื้นที่เส้นทางรถไฟฟ้าแอร์พอร์ต เรล ลิงก์ ภายใต้ “โครงการซีพี ร้อยเรียงใจ สู้ภัยโควิด-19”
โดย นางทวีพร โชตินุชิต ผู้อำนวยการ (ที่ 4 จากซ้าย) และพันธมิตร เร่งดำเนินการส่งมอบหน้ากากอนามัย อาหาร น้ำดื่ม สเปรย์แอลกอฮอล์ ถุงยังชีพและความสะดวกด้านการสื่อสาร รวมมูลค่ากว่า 750,000 บาท แก่ชุมชนในพื้นที่เส้นทางรถไฟฟ้าแอร์พอร์ต เรล ลิงก์ ณ สวนราชเทวีภิรมย์ กรุงเทพมหานคร
ทั้งนี้ กลุ่มทรู
ภายใต้ “โครงการซีพี
ร้อยเรียงใจ สู้ภัยโควิด-19” ได้สนับสนุนซิมแบบเติมเงิน “กักตัว ไม่กลัวเหงา” พร้อมแพ็กเกจอินเทอร์เน็ตไม่อั้น ความเร็ว 10 Mbps. นาน 30 วัน จำนวน 800 ซิม เพื่อให้คนในชุมชนดังกล่าว
สามารถทำงานหรือเรียนจากที่บ้าน ติดตามข่าวสาร รวมถึงยังได้ผ่อนคลาย รับประสบการณ์ความบันเทิง
ทั้งดูหนังดี ซีรีส์ดัง เชียร์กีฬามันส์ ฟังเพลงฮิต และโทรฟรีนานถึงเดือนละ 60
นาที ผ่านแอปพลิเคชันทรูไอดี ซึ่งการสนับสนุนดังกล่าวตอกย้ำความตั้งใจของกลุ่มทรู
ที่จะอยู่เคียงคู่คนไทยให้ก้าวผ่านวิกฤตโควิด-19 ไปด้วยกันโดยเร็ว
#True5Gเคียงคู่สู้โควิด #TrueTogether
#คุณค่าของการมีกันและกัน #TrueMoveH #True5G
#ซีพีร้อยเรียงความดี #ซีพี100ปี #ซีพีร้อยเรียงใจสู้ภัยโควิด
Post a Comment